



JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA



MAOMBI YA UHAKIKI WA FILAMU/PICHA JONGEVU
(*Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. 4 ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza za mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria)*)

Katibu Mtendaji,
Bodi ya Filamu Tanzania,
Barabara ya Kivukoni, Utumishi, Kitalu H,
S.L.P 79241,
DAR ES SALAAM.

SEHEMU A

(IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

Jina na anuani ya Muombaji/Waombaji:

Jina/Majina.....

....

S.L.P.
.....

Barua pepe Simu Na.

Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi

Eneo la Ofisi: Mtaa Nyumba Na.

Tarehe Saini
.....

SEHEMU B

(IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

Jina la Filamu

Idadi ya nakala utakazozalisha

Urefu wa filamu/muda wa filamu

Lugha zilizotumika

Asili/Nchi ilikotoka au ilikotengenezwa

Orodha ya wahusika

Gharama zilizotumika kutengeneza filamu husika

Maombi ya Kukaguliwa yaambatane na:

- (a) Maelezo ya filamu yanayohititisha kuwa;
- (i) Hakuna maombi katika Bodi
 - (ii) Hakuna maombi mengine yaliyowasilishwa kwenye Bodi hapo awali na kufutwa, kubadilishwa au kukataliwa

(b) Taarifa/ Uthibitisho kuhusu Hakimiliki na Hakishiriki.....
.....
.....

Jina na anuani ya Msambazaji/Wasambazaji:

Jina
S.L.P.
Barua pepe Simu Na.
Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi
Eneo la Ofisi: Mtaa Nyumba Na.
Idadi ya nakala anazotarajia kuzalisha.....
Tarehe Saini

Taarifa za Mtengenezaji (Producer)

Jina
S.L.P.
Barua pepe Simu Na.
Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi
Eneo la Ofisi: Mtaa Nyumba Na.....
Jina la Mwenye Hakimiliki.....
Tarehe Saini

SEHEMU C

(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)

Maombi ya kukaguliwa yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu.....
.....
Jina la Ofisa wa Bodi.....
Cheo.....
Tarehe
Sahihi

*NB: Hakuna kibali kitakachotolewa bila kulipia na kukatiwa stakabadhi ya Serikali
(ERV) Ambatanisha nakala mbili za filamu husika moja itabaki kwa matumizi ya
ofisi*

MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA “CONTROL NUMBER”